Thứ bảy, 18-11-2017
DANH MỤC SẢN PHẨM
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
Mr. Hải - 0923.67.88.77
Mr. Trung - 0918.627.696
Mr. Thanh - 0902.332.994
Mrs. Dung - 0903.305.434
Mr. Đạt (KT) - 0938.128.396
LIÊN KẾT WEBSITE
ĐỐI TÁC
Thống Kê
Đang Online: 11
Truy cập hôm nay: 296
Truy cập hôm qua: 2258
Tổng số lượt truy cập: 3474993

SẢN PHẨM
CISCO GLC-SX-MM 1000Base SFP, LC connector SX transceiver
Mã sản phẩm: 25
Giá bán: 5.190.000 VNĐ (229,6 USD) (Chưa có VAT)
Bảo hành: 12 tháng
Phí vận chuyển : Thương lượng
Tình trạng: Mới
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
MÔ TẢ

- GLC-SX-MM= GLC-SX-MM.
- The GLC-SX-MM Small Form-Factor Pluggable Gigabit Interface Converter has been pulled from a working system. This is in stock and can ship today.
- The GLC-SX-MM, 1000BASE-SX SFP operates on ordinary multimode fiber optic link spans of up to 550 meters in length.

SẢN PHẨM CÙNG DANH MỤC